LuxubuKUTE diễn đàn thế hệ 9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LuxubuKUTE diễn đàn thế hệ 9x

Mừng Xuân Mậu Tý

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tự zi' thịu về Ox/Px

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
miss_you_hun^_^ny212
Mod tập sự
Mod tập sự
miss_you_hun^_^ny212

Tự zi' thịu về Ox/Px Empty
Bài gửiTiêu đề: Tự zi' thịu về Ox/Px   Tự zi' thịu về Ox/Px Empty26/1/2008, 10:35 pm

Đây là kái topic chỉ dành riêng choa những mem đã koa' gệ rầu (xin thông cảm tới những ng` chưa kóa gệ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad )
Trích dẫn :
Tên:
Lớp:
Trường:
Mẫu Ox/Px:
Ox/Px:
Níu kóa 1 đìu ước bạn sẽ ước j` cho your luv:
Bạn rất mún nói j` zi' your luv:
Zi' thịu lớp zi' trường để tui đi koi mặt (hahaha tại tui nhiu` chịn lắm mừh)
Ah` kái nì tui c~ xin boc tem trc lun nhoa
Tên: Ng~ Thị Kim Ngân
Lớp: 8a1
Trường: THCS Nguyễn Trãi
Mẫu Ox: bk galăng, bk wan tâm đến tui, chung tình và tất nhin là phải iu tui òy ( hk tiu hk thương wen làm chi) nhưng đặc bịt là phải không được lăng nhăng
Ox: Ng~ Phạm Hoàng Huy ( bạn bè thường gọi là Pé Huy) A Huy đag hox 9A5 chug trường zi' tui na`
Niu' kóa 1 đìu ước tui sẽ ước 2 chúng tui sẽ mãi mãi bên nhau và tui hy vọng a Huy sẽ đợi tui ( kái nì thì chỉ kóa những ng` bạn thân zi' tui va` a Huy mới hỉu mừh thui)
Tui mún noi' zi' my luv của tui là:
I LOVE YOU FOREVER
I NEVER FORGOT THE TIME WE'RE TOGETHER
I love you I love you I love you I love you What a Face What a Face I love you I love you I love you I love you
Tình củm hk mấy bjù hahahaha lol! lol!
+)uong` My~ Tran^
[Cấp]0
[Cấp]0
+)uong` My~ Tran^

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự zi' thịu về Ox/Px   Tự zi' thịu về Ox/Px Empty27/1/2008, 10:58 am

Tới tui hén, ox của tui với tui wen chưa cóa lâu chỉ khoảng 2 tháng hà nhưng tui cảm thấy rất là zui tongue tongue tongue tongue , bắt đầu nga:
Tên: Đường Mỹ Trân (>_<)
Lớp: 8A1
Trường: Mr. Trãi (kaka)
Mẫu ox: điều trước tiên là thương tui, ko dc bắt cá nhìu tey và phải thật lòng đừng nói dối tui j` hít , uh kòn fải chung tình chứ đừng cóa mau iu roy cũg mau wên là chán lém.....còn nhìu lém nhưng nói nhiu thoy, vì đâu cóa ai mà đáp ứng nhu cầu của mình hết dc (đâu cóa ai hoàn hảo đâu) king queen
Ox: Khỏi nói ai cũng biết hết mà
Nếu cóa 1 điều ước về tình iu thì: tui sẽ ước là tui và ox tui dc ở bên nhau mãi mãi, đừng cóa ai jận ai và đừg cóa gây lộn vì những chiện ko đâu. Mong là 2 đứa tui sẽ ko bao jờ wên nhau.....
Tui kực mún nói với my luv là:
BX iu OX nhìu lém đóa, ox ơi năm sau thì ox học trường khác oy, mà dù cóa chiện gì xảy ra đi nữa thì ox cũg đừg wên px nha, bx hiện jờ rất là nhớ ox nè hjx.... cat cat cat cat cat
jocolor jocolor jocolor Razz Razz Razz Embarassed Embarassed Embarassed Sleep Sleep Sleep
[L]ove[Y]ou
Mod tập sự
Mod tập sự
[L]ove[Y]ou

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự zi' thịu về Ox/Px   Tự zi' thịu về Ox/Px Empty27/1/2008, 2:51 pm

Hix hix, nghe mí chị dzới thịu mòa em chạnh lòng Crying or Very sad Crying or Very sad , mới chia tay xã hùi thứ 6 T_T
http://360.yahoo.com/lahongngan
miss_you_hun^_^ny212
Mod tập sự
Mod tập sự
miss_you_hun^_^ny212

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự zi' thịu về Ox/Px   Tự zi' thịu về Ox/Px Empty28/1/2008, 5:42 pm

thui nhok đừng pu`n
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự zi' thịu về Ox/Px   Tự zi' thịu về Ox/Px Empty

Tự zi' thịu về Ox/Px
Trang 1 trong tổng số 1 trang