LuxubuKUTE diễn đàn thế hệ 9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LuxubuKUTE diễn đàn thế hệ 9x

Mừng Xuân Mậu Tý

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
miss_you_hun^_^ny212
Mod tập sự
Mod tập sự
miss_you_hun^_^ny212

Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty26/1/2008, 12:08 pm

Lưu bút nì chỉ dành choa các mem thui nha
Trích dẫn :
Name:
Birthday:
Nick yahoo:
Số phone (di động thì kàng tốt lun):
Tự zi' thịu về mình:
Sở thix:
Mẫu Ox/Px:
Ox/Px:
Tui boc tem trc nhoa
Name: Nguyễn Thị Kim Ngân
Birthday: 24-8
Nick yahoo: mylovewithyouforever248
< or > nguoidakhongcon248
Số phone: 867892
những ngày tít ai mún liên lạc zi' tui thì gọi or nt vô số nì nha 0982002220
Tự zi' thịu về mình: bình thường thui, zui zẻ => hơi bị khìn hahahaha tính tình hơi nóng nảy sunny sunny sunny
Sở thix: shopping, chơi cầu lông, t8m và dĩ nhin là c~ thix đi chơi zi' bạn bè và Ox rùi
Mẫu Ox: bik galăng, bk wan tâm đến tui, chung tình nữa nà nhưng đặc bịt là phải iu tui nà ... jống Ox của tui zậy đóa hehehehe Embarassed Embarassed Embarassed
Ox: Pé Huy (bạn bè thường gọi a Huy zậy đóa chớ thịt ra tên là Hoàng Huy)
+)uong` My~ Tran^
[Cấp]0
[Cấp]0
+)uong` My~ Tran^

Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty26/1/2008, 4:59 pm

Tới tui nghen, kaka cat

Name: Đường Mỹ Trân
Birthday: 3o/08
Nik YH: phuthuy_tinhyeu90
Fone: 0914767683(^0^)
Tự zí thiệu về mình: rất hay nói xàm (nhứt là trong jờ học hahaha), zui zẻ, hài hước nhưng nhìu lúc tự bik mình zô zin (cóa j` thì sr nha), kòn điều cuối nữa mà chưa khắc phục được là rất hay nóng nảy albino cat Sleep Sleep Sleep
Sở thik: ngủ, đi chơi với ox, bạn bè, tẹp thể dục với ghệ lúc 3h sáng vào chủ nhật mỗi tuần, thik đi vog` vog` ngoài đườg với ông xã, ..... và thix nhứt là nhiu` chuyện. hehe pig rabbit
Mẫu ox: cao hơn tui nhìu nhìu 1 tí, nhìn cũng dễ thương (mà ko cần đẹp wá mất công bị nhìu ng` jành), quan trọng là phải tui thiệt là nhiu` nhiu` nhiu`, và lúc nào cũng bên cạnh an ủi mỗi khi tui bùn nè, phải chung thủy (đừg cóa mới xù mà đi wen nhỏ khác hiiii)^^ Like a Star @ heaven
Ox: Quách Đức Minh (Minh Meo`) ox meomeo của tớ đóa ^^
[L]ove[Y]ou
Mod tập sự
Mod tập sự
[L]ove[Y]ou

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty27/1/2008, 6:51 am

Name: La Hồng Ngân (La Ngân)
Birthday:20-10
Nick yahoo:loveyou_somuch_110
Số phone (di động thì kàng tốt lun):090000000000 có
Tự zi' thịu về mình:nhìu chiện, quậy, tính tình mưa nắng thất thường Laughing Laughing
Sở thix:ăn, chơi
Mẫu Ox/Px: học zỏi, ga lăng
Ox/Px: mới chia tay hum we, nói làm zì, hehe
http://360.yahoo.com/lahongngan
thehappy_mouse
[Cấp]0
[Cấp]0

Bài gửiTiêu đề: hi mấy you tới lượt tui nha   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty28/1/2008, 10:42 am

[quote="miss_you_hun^_^ny212"]Lưu bút nì chỉ dành choa các mem thui nha
Trích dẫn :
Name:hiện jờ đang là lớp trưởng 7A1 cat
Birthday :22-8
Nick yahoo:the_dreamteens
Số phone (di động thì kàng tốt lun):cần gỉ liên lạc với tui wa số này 098400000có pig
Tự zi' thịu về mình:ko bít viết j` nữa thôi jới thiệu sơ cái nha tính tình tui hơi thất thường và hơi nóng nảy sunny sunny sunny
Sở thix:đọc truyện, xem phim(yêu nhất high skul), nghe nhạc và học flower ......
Mẫu Ox/Px:ko có
Ox/Px:
[L]ove[Y]ou
Mod tập sự
Mod tập sự
[L]ove[Y]ou

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty28/1/2008, 9:50 pm

[quote="thehappy_mouse"]
miss_you_hun^_^ny212 đã viết:
Lưu bút nì chỉ dành choa các mem thui nha
Trích dẫn :
Name:hiện jờ đang là lớp trưởng 7A1 cat
Birthday :22-8
Nick yahoo:the_dreamteens
Số phone (di động thì kàng tốt lun):cần gỉ liên lạc với tui wa số này 098400000có pig
Tự zi' thịu về mình:ko bít viết j` nữa thôi jới thiệu sơ cái nha tính tình tui hơi thất thường và hơi nóng nảy sunny sunny sunny
Sở thix:đọc truyện, xem phim(yêu nhất high skul), nghe nhạc và học flower ......
Mẫu Ox/Px:ko có
Ox/Px:
Chòy oy, pé Hưng lớp trưởng của kui đêy muh, keke
http://360.yahoo.com/lahongngan
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)   Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Empty

Ai là mem thì zô dậy koi nha ( Lưu bút của LuxubuKUTE đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)
Trang 1 trong tổng số 1 trang